ตารางถ่ายทอดสด

25 มิถุนายน 2561

22:30

ไวเคาส์ลีกา ฟินแลนด์

เอชเจเค เฮลซิงกิ

vs

วีพีเอส

22:30

ไวเคาส์ลีกา ฟินแลนด์

ลาห์ติ

vs

คูพีเอส

23:00

ไวเคาส์ลีกา ฟินแลนด์

มารีฮามน์

vs

พีเอส เคมี่

23:00

พรีเมียร์ลีก เบลารุส

วิเท็บส์ค

vs

อิสล็อก มินส์ค

23:00

กระชับมิตร

รีด

vs

เซอร์เวน่า ซเวซด้า

ตารางถ่ายทอดสด

26 มิถุนายน 2561

00:00

ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์

อ็อดด์

vs

บรานน์

00:00

ซูเปอร์เรตเทน สวีเดน

บราเก้

vs

ฮาล์มสตัต

00:00

ซูเปอร์เรตเทน สวีเดน

เดเกอร์ฟอร์ส

vs

ฟัลเคนเบิร์ก

00:45

พรีเมียร์ลีก เบลารุส

แบรสต์

vs

โกโรเดย่า

01:00

ฟุตบอลโลก 2018

อิหร่าน

vs

โปรตุเกส

01:00

ฟุตบอลโลก 2018

สเปน

vs

โมร็อกโก

01:00

ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก

อิหร่าน

vs

โปรตุเกส

15:15

พรีเมียร์ลีก มาเลเซีย

ซาราวัก

vs

ซาบาห์

15:30

กระชับมิตร

Bohemians Praha

vs

AS Trencin

17:00

วีลีก เวียดนาม

ซานนา คานห์ ฮัว

vs

บินห์เยือง

17:00

วีลีก เวียดนาม

ทันห์ เฮาห์

vs

ไฮฟอง

17:00

กระชับมิตร

คูการิค

vs

รูบิน คาซาน

18:00

วีลีก เวียดนาม

ฮอง อันห์ ยาลาย

vs

ทันน กวาง นินท์

18:30

ลีกาวัน อินโดนีเซีย

เปอร์ซิจา

vs

เปอร์เซบายา สุราบายา

18:45

เอสลีก สิงคโปร์

แทมปิเนส

vs

โฮม ยูไนเต็ด

19:00

กระชับมิตร

โอเรโบร

vs

ซันด์สวาลล์

20:00

พรีเมียร์ลีก มาเลเซีย

เอ็นไอเอสซี เอ็มไอเอฟเอ

vs

Felcra

20:00

ซูเปอร์ลีก มาเลเซีย

เคดาห์

vs

พีเคเอ็นเอส

20:00

ซูเปอร์ลีก มาเลเซีย

มะละกา ยูไนเต็ด

vs

ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม (มาเลเซีย)

20:00

ซูเปอร์ลีก มาเลเซีย

ปะหัง

vs

สลังงอร์

20:00

ซูเปอร์ลีก มาเลเซีย

เประ

vs

กลันตัน

21:00

ฟุตบอลโลก 2018

ออสเตรเลีย

vs

เปรู

21:00

ฟุตบอลโลก 2018

เดนมาร์ก

vs

ฝรั่งเศส

21:00

ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก

เดนมาร์ก

vs

ฝรั่งเศส

22:00

ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก

FC Santa Coloma

vs

ดริต้า

22:00

กระชับมิตร

ชัคตาร์ โดเนตส์ค

vs

บรอนด์บี้

22:00

ลีกา เอ ลิทัวเนีย

สตูมบราส

vs

แอตแลนตาส

22:30

ไวเคาส์ลีกา ฟินแลนด์

อินเตอร์ ตูร์คู

vs

ฮอนก้า

22:30

ไวเคาส์ลีกา ฟินแลนด์

โรพีเอส

vs

ทีพีเอส

22:30

ไวเคาส์ลีกา ฟินแลนด์

เอสเจเค

vs

อิลเวส

23:00

เวียร์สลีกา ลัตเวีย

ริกา

vs

สปาร์ตักส์ เจอร์มาล่า

ตารางถ่ายทอดสด

27 มิถุนายน 2561

00:00

อเด็คโคลิเก้น นอร์เวย์

เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ

vs

เนสท์ โซตรา

00:00

ซูเปอร์เรตเทน สวีเดน

ออร์ไกรท์

vs

ยอนโคปิ้ง

01:00

ฟุตบอลโลก 2018

ไอซ์แลนด์

vs

โครเอเชีย

01:00

ฟุตบอลโลก 2018

ไนจีเรีย

vs

อาร์เจนติน่า

01:00

ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก

Sant Julia

vs

Gzira

01:00

ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก

ไนจีเรีย

vs

อาร์เจนตินา

02:00

ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก

La Fiorita

vs

Lincoln Red Imps

05:15

ซีรีส์ บี บราซิล

ชูเวนตูเด

vs

วีล่า โนว่า

07:30

ซีรีส์ บี บราซิล

โกยาส

vs

ซีอาร์บี

21:00

ฟุตบอลโลก 2018

เม็กซิโก

vs

สวีเดน

21:00

ฟุตบอลโลก 2018

เกาหลีใต้

vs

เยอรมัน

21:00

ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก

เม็กซิโก

vs

สวีเดน

21:00

ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก

เกาหลีใต้

vs

เยอรมัน