ตารางถ่ายทอดสด

25 เมษายน 2561

14:30

Hainan Seamen

vs

กุ้ยโจว เหรินเฮอ

14:30

Heilongjiang Lava Spring

vs

กุ้ยโจว จื่อเฉิง

14:30

Hubei Luyin

vs

เทียนจิน เทนด้า

15:00

อะเล

vs

อิสติกลอล

16:00

ทันห์ เฮาห์

vs

ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด

16:00

Round of 32

vs

Round of 32

17:00

ซางัน โทซึ

vs

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

17:00

นาโกย่า แกรมปัส

vs

ชิมิสุ เอสพัลส์

17:00

เซเรส

vs

โฮม ยูไนเต็ด

17:00

ชาน ยูไนเต็ด

vs

เบิงเกิต อังกอร์ (กัมพูชา)

17:00

คอนซาโดเร่ ซัปโปโร่

vs

โยโกฮาม่า มารินอส

17:00

คาชิมา แอนท์เลอร์ส

vs

วิสเซล โกเบ

17:00

เอฟซี โตเกียว

vs

ซานเฟรซเซ่

17:00

บาหลี ยูไนเต็ด

vs

โกลบอล

17:00

เซเรโซ โอซาก้า

vs

เวกัลตะ เซนได

17:30

ซูวอน บลูวิงส์

vs

กยองนัม

17:45

ชัยนาท ฮอร์นบิล

vs

การท่าเรือ เอฟซี

17:45

พีที ประจวบ

vs

สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด

18:00

พัทยา ยูไนเต็ด

vs

อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด

19:00

แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล

vs

ชลบุรี เอฟซี

19:00

ราชบุรี มิตรผล เอฟซี

vs

บางกอกกล๊าส

19:00

เบนฟิก้า

vs

April 25

19:00

ส่านซี ซีอาน

vs

เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี

19:00

อนาเกนนิชี่ คาร์ดิตซาส

vs

คิสซาร์มิกอส

19:30

Altyn Asyr

vs

อะฮัล

20:00

ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด

vs

ราชนาวี

20:00

เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด

vs

โปลิศ เทโร เอฟซี

20:30

Round of 32

vs

Round of 32

20:45

เอล ดาคล์เยห์

vs

วาดี้ เดกลา

20:45

อีเอ็นพีพีไอ

vs

ทานต้า

21:00

เมทาลอคโลบัส

vs

ชินเดีย ทาโกวิซ

21:00

ดูนารี คาลาราซิ

vs

ฟอเรสต้า ซูซาวา

21:00

เซมุน

vs

โบรัค

21:00

อัล อาห์ลี ยูเออี

vs

อัล ไอน์

22:00

อลูมินิจ

vs

เอ็นเค เครสโก

22:30

เฟรเดริเซีย

vs

ซิลเคบอร์ก

22:30

โรพีเอส

vs

ลาห์ติ

23:00

เซอร์เวน่า ซเวซด้า

vs

คูการิค

23:00

ซลิน

vs

ยาโบลเนช

23:00

เชอจ์นิคซานก้า เชอจ์นิเซ่

vs

ราคูฟ เซสโตโชว่า

23:30

รานไฮม์

vs

บรานน์

23:30

สตาเบ็ค

vs

สตาร์ต

23:45

ก็อง

vs

ตูลูส

ตารางถ่ายทอดสด

26 เมษายน 2561

00:30

Maritzburg Utd

vs

Mamelodi Sundowns

00:30

Orlando Pirates

vs

Bidvest Wits

01:00

Botafogo U20

vs

Ponte Preta U20

01:00

Vasco U20

vs

Sao Paulo U20

01:00

Round of 32

vs

Round of 32

01:30

วีแดด คาซาบลังก้า

vs

เบอร์กาเน่

01:30

วีแดด คาซาบลังก้า

vs

เบอร์กาเน่

01:30

Yupanqui

vs

Claypole

01:45

บาเยิร์น มิวนิค

vs

Real Madrid*Semi Final

05:15

อัต.ตูคูมาน

vs

เดอะ สตรองเกสต์

07:45

ซานตา เฟ่

vs

ฟลาเมงโก

08:30

กัวดาลาฮาร่า

vs

โตรอนโต้ เอฟซี

08:30

กัวดาลาฮาร่า

vs

Toronto FC*Final - 2nd leg (Vuelta)

23:00

ยาซี่

vs

อาสตร้า

23:00

ปาร์ติซาน เบลเกรด

vs

ราดนิคกี้ นิส

23:30

บรอนด์บี้

vs

มิดทิลแลนด์